วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 07.30 น. กองนโยบายและแผน นำโดยรองศาสตราจารย์ ดร.โชติ บดีรัฐ รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนา และนางเอมอร กมลวรเดช ผู้อำนวยการกองนโยบายและแผน พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันคล้ายวันประสูติ 7 ธันวาคม 2566 ณ ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105961_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105962_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105963_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105964_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105965_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/105968_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/106115_0-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/106119_0-768x1024.jpg)