วันอาทิตย์ที่ 3 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นางเอมอร กมลวรเดช ผู้อำนวยการกองนโยบายและแผน พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมโครงการ PROUND TO BE 2023 ปลูกต้นราชพฤกษ์ ร่วมกับสมาคมนักศึกษาเก่า สถาบันพัฒนบริหารศาสตร์ ในพระบรมราชูปถัมป์ (เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566)
ณ ถนนราชพฤกษ์ มหาวิทยาลัยราชภัฎพิบูลสงคราม ส่วนทะเลแก้ว
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407444897_821617033095925_3078785427042741086_n-768x1024.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407424602_821617039762591_3842334278592162807_n-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407428579_821617256429236_1870696942622223192_n-1024x768.jpg)
![](https://plan.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407451028_821616329762662_3940243389827759906_n-768x1024.jpg)